friendship is forever
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
friendship is forever

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*>

Go down 
Zjn Zjn
su iêu tn8 :X
6 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
Thành thục
Thành thục

dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> Empty
Bài gửiTiêu đề: dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*>   dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> Icon_minitime2008-05-17, 7:22 pm

2pic nài lập ra chủ iếu nà chO các tỳnh iêu DB & BB nhá
các bạn # thích suju hOặc nhÓm hàn quỐc nàO kũng hOan ngênh dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> 570663
hĩhĩ
mỞ bát bằng hình ảnh của các ty dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> 570663 dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> 570663 dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> 570663
xếp theo thứ tự nhớ
iêu anh su nhất dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> 570663
dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> Dhajsj
dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> Gdajsjks
xOng đến anh jae
dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> Jae1
dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> Jae
đêi nà big bang kụa Ốc
dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> Bb63
dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> Bb72
dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> Bb55
dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> Bb12
dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> Bb81
chun cụa kOn ánh hâm nèi Wink
dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> Chun11
dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> Chun16
anh min đzai wOá dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> 84479
dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> Min10
dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> Min11
anh hO nèi
dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> Ho10
dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> 524901161
tạm thời thế đã nhớ dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> 57284 dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> 57284 dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> 57284

Được sửa bởi kOi♥?? ngày 2008-05-18, 1:23 pm; sửa lần 1.
http://360.yahoo.com/my_profile-BxHkM4slaaeXeyZa0snLmSw5_g--;_yl
Zjn Zjn
Tập đi
Tập đi
Zjn Zjn

dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*>   dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> Icon_minitime2008-05-17, 8:43 pm

DB vs BB là cái j`:-/
Thành thục
Thành thục

Bài gửiTiêu đề: Re: dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*>   dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> Icon_minitime2008-05-18, 11:03 am

là dongbangshingi vs kạ bigbang dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> 570663
thietkiem06
Bú sữa
Bú sữa
thietkiem06

Bài gửiTiêu đề: Re: dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*>   dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> Icon_minitime2008-05-19, 6:46 pm

Sập tiệm dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> 667208 dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> 667208 dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> 667208 dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> 667208
Người Việt xài đồ nội
Không xài đồ ngoại
dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> 340957
http://www.Dân bình thường nhưng không hề tầm thườ
Thành thục
Thành thục

Bài gửiTiêu đề: Re: dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*>   dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> Icon_minitime2008-05-20, 1:54 pm

kệ chứ
mài k sài để taO sài dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> 570663
Thành thục
Thành thục

Bài gửiTiêu đề: Re: dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*>   dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> Icon_minitime2008-05-20, 2:53 pm

with u

bài nài mới nhất kụa bigbang đếi dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> 570663 dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> 570663
kả lời luôn dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> 667208

YB:
She stands there looking at me
I know she’s wonderin’
If she should kick it with me
Cuz you all got that somethin’
If she be wanting to freak
The shake and thunderin’
And now she’s starting to creep up on me

GD:
Then she looks so good
And she looks so fine
Still it takes me high
Singing ‘My Oh My’
Got to get with her
Have her in my world
Hold her in my arms
That’s forever yo

Chorus:
I wanna rock with u
Dance with u
Do everything with u
Run around in the rain with u
Everyday now only u
Rock with u
Dance with u
Do everything with u
Run around in the rain with u
Everyday now only u….

DS:
It’s getting tougher to see
The place is jumping now
I grab her hand and we both see
That the crowd’s just tumbling
I really want her with me
Someone with more romance
What she keeps doing to me
Got me feelin’…

SR:
Then she looks so good
And she looks so fine
Still it takes me high
Singing ‘My Oh My’
Got to get with her
Have her in my world
Hold her in my arms
That’s forever yo

Repeat Chorus

(Break it down)

YB:
I know that you’re thinking I won’t be right (Oh I can be right)
But it’s you girl now I made up my mind
From here we can start a new wonderful life
Always and forever yo

TOP:
(yo, yo)
I wanna rock
I wanna dance
I wanna do everything with you baby that’s it
Me and you together baby we can be a classic
So we can do those kinda things fantastic
The bombastic
Baby living drastic
But for you anything’s possible Love

GD:
(yea, yea)
I gotta rock
I gotta dance
I gotta do everything with you first glance (that’s me)
Make me wanna get up and run around in my (seat)
Baby got me wilin’ and you know what (I mean)
So fresh, so (clean)
So blessed, so lean
My honey, My Queen

Repeat Chorus x 2

(Ah, yea, that’s right)
NamTao^^!
Mod
Mod
NamTao^^!

Bài gửiTiêu đề: Re: dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*>   dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> Icon_minitime2008-05-20, 3:28 pm

cho hỏi
có hiểu gì không viết vào làm gì tốn công
dịch hộ lời bài hát cái
dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> 402993dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> 402993dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> 402993
Thành thục
Thành thục

Bài gửiTiêu đề: Re: dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*>   dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> Icon_minitime2008-05-20, 3:43 pm

saO k hiểu
hÔhÔ
khi nàO tỚ On tỚ dịch chO
bh tỚ Out đã dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> 570663
Thành thục
Thành thục

Bài gửiTiêu đề: Re: dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*>   dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> Icon_minitime2008-05-20, 3:46 pm

YB:
Cô ấy đứng đó nhìn tôi
Tôi biết cô ấy đang muốn biết
Nếu cô ấy cùng 1 nhịp đập với tôi
Có thể bạn cho tât cả điều này chỉ là thứ gì đó
Nếu cô ấy muốn trở nên đặc biệt
Khuấy động và tạo tiếng vang lớn
Và bây giờ cô ấy bắt đầu trườn lên người tôi

GD:
Cô ấy nhìn quá đẹp
Và cô ấy nhìn quá ổn
Điều đó làm tôi muốn bay lên
Hát ‘My Oh My’
Phải có được cô ấy
Có cô ấy trong thế giới của tôi
Ôm cô ấy trong vòng tay
Điều đó sẽ là mãi mãi yo

Chorus:
Anh muốn đựoc sát bên em.
Đươc nhảy với em
Được làm mọi việc với em .
Cùng em chạy trong mưa
Mỗi ngày có em và chỉ mình em.
Ôm sát em
Nhảy với em
Chia sẻ mọi thứ với em.

DS:
Điều đó đang trở nên khó khăn hơn
Mọi thứ đang rung chuyển
Tôi nắm tay cô ấy và cùng thấy
Đám đông đang xáo động
Tôi muốn cô ấy bên tôi
Một người với sự lãng mạn
Cô ấy vẫn luôn làm thế với tôi
Khiến tôi cảm thấy…

SR:
Cô ấy nhìn quá đẹp
Và cô ấy nhìn quá ổn
Điều đó làm tôi muốn bay lên
Hát ‘My Oh My’
Phải có được cô ấy
Có cô ấy trong thế giới của tôi
Ôm cô ấy trong vòng tay
Điều đó sẽ là mãi mãi yo

Chorus

(Break it down)

YB:
Anh biết em đang nghĩ rằng anh không đúng (Oh Anh có thể đúng)
Nhưng vì là em, anh đang hoàn thiện chính mình
Từ đây chúng ta có thể bắt đầu cuộc sống tươi đẹp
Luôn luôn, và mãi mãi như thế yo

TOP:
(yo, yo)
Anh muốn chuyển động
Anh muốn nhảy
Anh muốn làm mọi thứ cùng em baby, mọi thứ là như vậy
Anh và em bên nhau baby, chúng ta có thể thành kinh điển
Như thế chúng ta có thể làm cả những điều quái lạ
Sự khoa trương
Baby sống quyết liệt
Nhưng với em bất thứ thứ có thể Tình yêu

GD:
(yea, yea)
Anh phải rung chuyển
Anh phải nhảy
Anh phải làm tất cả mọi thứ cùng em ngay cái nhìn đầu tiên (đó là anh)
Làm cho anh muốn đứng dậy và chạy quanh (chỗ ngồi)
Baby khiến anh phải quyến rũ em và em hiểu những điều (anh nói)
Thật tươi mới, thật (sạch sẽ)
Thật hạnh phúc, thật ngả nghiêng
Tình yêu của anh, nữ hoàng của anh

Chorus x 2

(Ah, yea, đúng vậy)
đếi lỜi đếi dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> 570663
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*>   dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> Icon_minitime2008-05-20, 3:50 pm

lời bài hát hãi hùng dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> 11538 dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> 677652
http://360.yahoo.com/thuylinh922007
NamTao^^!
Mod
Mod
NamTao^^!

Bài gửiTiêu đề: Re: dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*>   dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> Icon_minitime2008-05-20, 3:52 pm

hix, dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> 27217 không biết có chuẩn không(vì mình có biết tí tiếng anh gì đâu)
nhưng thôi,tạm thời cứ cho là đúng đi
mọi người hoan hô nào
dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> 402993
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*>   dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> Icon_minitime2008-05-20, 3:54 pm

Lời chuận chuận dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> 667208 nhưng mà chắc gì con kòi nó chịu khó ngồi dịch dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> 402993
NamTao^^!
Mod
Mod
NamTao^^!

Bài gửiTiêu đề: Re: dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*>   dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> Icon_minitime2008-05-20, 3:59 pm

ờ nhỉ
chắc lại copy ở chỗ nào ra ý chứ
con Kòi mà nó chịu người dịch cái này chắc mình đập đầu vào........đống chăn mất
dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> 402993dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> 340957
Thành thục
Thành thục

Bài gửiTiêu đề: Re: dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*>   dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> Icon_minitime2008-05-20, 4:35 pm

ặc
đập đầu vào đống chăn thì đập làm j dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> 26356
bài nài quá hay ế :X
NamTao^^!
Mod
Mod
NamTao^^!

Bài gửiTiêu đề: Re: dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*>   dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> Icon_minitime2008-05-20, 4:56 pm

đập đầu vào đốg chăn là chảy máu trắng đấy
không biết gì thì thôi
bài đấy nghe xong chẳng hiểu gi=>không thấy hay
dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> 340957
Thành thục
Thành thục

Bài gửiTiêu đề: Re: dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*>   dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> Icon_minitime2008-05-20, 5:01 pm

ngu như lỢn ế
saO hiểu đc Smile)
bài hay như thế
đúng là k biết thưỞng thức dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> 11538
NamTao^^!
Mod
Mod
NamTao^^!

Bài gửiTiêu đề: Re: dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*>   dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> Icon_minitime2008-05-20, 5:24 pm

kOi♥?? đã viết:
ngu như lỢn ế
saO hiểu đc Smile)
bài hay như thế
nói cũng ngu
câu trên thì bảo sao hiểu được
câu dưới thì bảo bài hay như thế
dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> 402993
Thành thục
Thành thục

Bài gửiTiêu đề: Re: dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*>   dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> Icon_minitime2008-05-20, 5:48 pm

k kãi nhau kả đồ chân ngắn >Razz
http://blog.360.yahoo.com/blog-BxHkM4slaaeXeyZa0snLmSw5_g--?cq=1&p=179#comments
vàO blOg tỚ xem slide kụa anh su nhé
cm luÔn dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> 570663
NamTao^^!
Mod
Mod
NamTao^^!

Bài gửiTiêu đề: Re: dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*>   dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> Icon_minitime2008-05-20, 7:54 pm

hihihihi
không cãi được ức chế à
nói thế thôi chứ ai làm gì đâu^^!
Thành thục
Thành thục

Bài gửiTiêu đề: Re: dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*>   dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> Icon_minitime2008-05-21, 8:33 pm

hÔhÔ
tỚ ức j` đâu
chả việc j` fải cay cú kạ dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> 57284
NamTao^^!
Mod
Mod
NamTao^^!

Bài gửiTiêu đề: Re: dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*>   dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> Icon_minitime2008-05-21, 8:36 pm

biết đâu được đấy
Thành thục
Thành thục

Bài gửiTiêu đề: Re: dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*>   dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> Icon_minitime2008-05-21, 8:39 pm

biết j` nhỜ :-/
sự thâtk là tỚ k cay cú tí j` luÔn Smile
Zjn Zjn
Tập đi
Tập đi
Zjn Zjn

Bài gửiTiêu đề: Re: dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*>   dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> Icon_minitime2008-05-21, 8:53 pm

tại sao lại đặt là Hùng long
Thành thục
Thành thục

Bài gửiTiêu đề: Re: dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*>   dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> Icon_minitime2008-05-21, 8:56 pm

hùng long là thần tượng =]]
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*>   dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> Icon_minitime2008-05-21, 9:00 pm

con kòi sao tăng cấp nhanh ế dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> 27217
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*>   dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*> Icon_minitime

dành chO fan DB & BB nhỚ ... iêu lắm <nÓi chung nà tất cả các fan hàn đều đc chàO đÓn :*>
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next